Jeugdcommissie

Functie Naam Adres Tel. nr. Emailadres
Bestuur:
Voorzitter J.C van Laere Woestijnestraat 2e 06-52894213 laere001@gmail.com
Secretaresse N. Mariman s-Gravenstraat 76 0114-314599 marimanfam@zeelandnet.nl
06-31258792
Penningmeester S.Mariman Bospad 1a 0114-319478 smariman@zeelandnet.nl
Wedstijdcoordinator J. de Rooij Rembrandtstraat 19 0114-312488
Materiaalbeheer J. de Rooij 06-41207208 coderooij@zeelandnet.nl
Veld:
Onderhoud/beheer L. van Dorsselaer Kennedylaan 25 0114-311974 dorsclinge@zeelandnet.nl
06-24744146
Onderhoud/beheer P. de Deckere Kennedylaan 16 0114-316564
Evenementen L. van Laere Ruysdaelstraat 61 0114-313467 l.van.laere1@kpnplanet.nl
Trainers/assistenten:  
B2 J. Kabalt 06-43585573 oktober@zeelandnet.nl
C2  M. Vervaet  Ruysdaelstraat 37 06-38518481  margov@zeelandnet.nl
C2 H. Mentzij Rape 9 0114-311079 mailto:elvis007@live.nl
C3 S. Hoefnagels  mailto:shoefnagels@zeelandnet.nl
D2 P. Delforges s-Gravenstraat 366 0114-316982 mailto:pdelforge@kpnplanet.nl
E6 D. Johnson
E6 S. Bisschop Beukelzstraat 12 0114-321370 dansas@zeelandnet.nl
E6 R.Geubels Molenstraat 105 0114-321500 rgeubels@kpnplanet.nl
F5 K. van Eck Klinkerstraat 24 06-21920654 svenveck@zeelandnet.nl
F5 R.Weemaes Woestijnestraat 2b 0114-370158 rweemaes@zeelandnet.nl
F5/M J.C. Van Laere Woestijnestraat 2e 06-52894213 mailto:l.van.laere1@kpnplanet.nl

 

 

ăn dặm kiểu NhậtResponsive WordPress Themenhà cấp 4 nông thônthời trang trẻ emgiày cao gótshop giày nữdownload wordpress pluginsmẫu biệt thự đẹpepichouseáo sơ mi nữhouse beautiful